ผู้ติดต่อของฉัน
เลือกตำแหน่งที่ตั้ง

หลังจากเลือกรหัสไปรษณีย์ของคุณแล้ว เราจะกำหนดให้เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องให้บริการคุณโดยทันที

ที่ติดต่อ
ไทย
 

National headquarters

igus® (Thailand) Co.Ltd.
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: info@igus.co.th
 

Head of Asia Pacific

igus® Singapore Pte Ltd. Carsten Haecker
84 Genting Lane
#06-03 Axxel Innovation Centre
Singapore 349584
หมายเลขโทรศัพท์.: +65 6487 1411
โทรศัพท์มือถือ: +65 9755 3039
แฟกซ์ +65 6487 1511
อีเมล: chaecker@igus.com.sg
 

Sales Director

igus® Thailand Co.Ltd
East Central / Other Provinces
Narakorn Narangsiya
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)92 980 3145
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: nnarangsiya@igus.co.th
 

Territory Sales Leader

igus® Thailand Co.Ltd
Bearings
North/West Central
Chadchanon Pathumworachat
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)91 740 5246
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: cpathumworachat@igus.co.th
 

Senior Sales Engineer

igus® Thailand Co.Ltd
Bearings
West / South
Nattaphon Wimonratpanya
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)61 251 4638
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: nwimonratpanya@igus.co.th
 

Sales Engineer

igus Thailand Co. Ltd
Bearings
Pathunthani / Ayutthaya
Phanucharat Butkanha
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 62 216 1881
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: pbutkanha@igus.net
 

Sales Engineer

igus Thailand Co. Ltd
Bearings
East
Wanchai Srimanta
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: wsrimanta@igus.net
 

Sales Engineer

igus Thailand Co. Ltd
Bearings
Chonburi
Thapanan Jaturongkwanid
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)63 842 5999
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: tjaturongkwanid@igus.co.th
 

Sales Engineer

igus Thailand Co.Ltd
Bearings
Bangkok/Nonthaburi
Jiratip Raocharoenporn
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)82 949 9062
แฟกซ์ + 66 (0)2 587 4898
อีเมล: jraocharoenporn@igus.co.th
 

Sales Engineer

igus Thailand Co.Ltd
Bearings
Rayong / Prachinburi
Tanakorn Pimolsettapun
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66(0) 98 358 7854
แฟกซ์ + 66 (0)2 587 4898
อีเมล: tpimolsettapun@igus.net
 

Sales Engineer

igus Thailand Co.Ltd
Bearings
Samutprakarn/Chachoengsao
Kanasanan Prempreesin
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)97 007 8842
แฟกซ์ + 66 (0)2 587 4898
อีเมล: KPrempreesin@igus.net
 

Territory Sales Leader

igus® Thailand Co.Ltd
e-chains® & chainflex®
North/West Central
Apipol Vivatcharakoset
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)98 829 9985
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: avivatcharakoset@igus.co.th
 

Sales Engineer

igus® Thailand Co.Ltd
e-chains® & chainflex®
Bangkok / Nonthaburi
Rattanaporn Sathiranan
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)62 198 1463
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: Rsathiranan@igus.net
 

Sales Engineer

igus® Thailand Co.Ltd
e-chains® & chainflex®
East Central
Pongpisoot Kittisangsuwan
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)98 279 3261
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: pkittisangsuwan@igus.co.th
 

Sales Engineer

igus® Thailand Co.Ltd
e-chains® & chainflex®
Samutprakarn/Chachoengsao
Pongpol Kientchockwiwat
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)95 927 8563
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: pkientchockwiwat@igus.co.th
 

Sales Engineer

igus® Thailand Co.Ltd
e-chains® & chainflex®
Chonburi
Anapat Jaroenjun
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)82 949 9405
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: AJaroenjun@igus.co.th
 

Sales Engineer

igus® Thailand Co.Ltd
e-chains® & chainflex®
Passpoom Rengsampratuan
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 98 829 9592
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: PRengsampratuan@igus.net
 

Sales Engineer

igus® Thailand Co.Ltd
e-chains® & chainflex®
Ukrit Tipsepa
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66(0) 92 399 9525
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: utipsepa@igus.net
 

Office Manager

igus® Thailand Co.Ltd Ekkachai Sungchat
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
โทรศัพท์มือถือ: +66 (0)92 247 3291
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: esungchat@igus.co.th
 

Marketing Officer

igus Thailand Co.Ltd Voravadhana Asavaphongsavanich
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ +66(0)2 587 4898
อีเมล: vasavaphongsavanich@igus.co.th
 

Marketing Officer

igus Thailand Co.Ltd Kanya Singkan
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ +66(0)2 587 4898
อีเมล: ksingkan@igus.net
 

Marketing Officer

igus Thailand Co.Ltd Apisara Wongtaladkwon
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ +66(0)2 587 4898
อีเมล: awongtaladkwon@igus.net
 

Accounts Officer

igus Thailand Co.Ltd Suwanet Seatang (Nueng)
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ +66 (0)2 587 4898
อีเมล: sseatang@igus.co.th
 

Accounts Officer

igus® Thailand Co.Ltd Phunyaporn Charoenboonniti (Aor)
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ +66(0)2 587 4898
อีเมล: pcharoenboonniti@igus.co.th
 

Senior Customer Service Officer

igus® Thailand Co.Ltd Chakhriya Chokchaikamon
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ + 66 (0)2 587 4898
อีเมล: CChokchaikamon@igus.co.th
 

Customer Service Officer

igus® Thailand Co.Ltd Rattanaporn Samurpark
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ + 66 (0)2 587 4898
อีเมล: rsamurpark@igus.co.th
 

Warehouse Staff

igus® Thailand Co.Ltd Romklao Kamprae
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ + 66 (0)2 587 4898
อีเมล: rkamprae@igus.co.th
 

Warehouse Staff

igus® Thailand Co.Ltd Suabpong Jariyawatthana
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ + 66 (0)2 587 4898
อีเมล: sjariyawatthana@igus.net
 

Warehouse Staff

igus® Thailand Co.Ltd
Warehouse Support
Thakorn Thitimatanatorn
1340 Soi Bangkok-Nonthaburi 30, Bangkok-Nonthaburi Rd.,
Bangsue, Bangsue
Bangkok 10800 Thailand
หมายเลขโทรศัพท์.: +66 (0)2 587 4899
แฟกซ์ + 66 (0)2 587 4898
อีเมล: TThitimatanatorn@igus.co.th
The terms "igus", "Apiro", "CFRIP", "chainflex", "conprotect", "CTD", "drygear", "drylin", "dryspin", "dry-tech", "easy chain", "e-chain", "e-chain systems", "e-loop", "e-ketten", "e-kettensysteme", "e-spool", "e-skin", "flizz", "ibow", "igear", "iglidur", "igubal", "kineKIT", "manus", "motion plastics", "pikchain", "plastics for longer life", "print2mold", "readycable", "readychain", "ReBeL", "robolink", "speedigus", "tribofilament", "triflex", "xirodur" and "xiros" are legally protected trademarks of the igus® GmbH/Cologne in the Federal Republic of Germany, and, where applicable, in some foreign countries. igus® GmbH points out that it does not sell any products of the companies Allen Bradley, B&R, Baumüller, Beckhoff, Lahr, Control Techniques, Danaher Motion, ELAU, FAGOR, FANUC, Festo, Heidenhain, Jetter, Lenze, LinMot, LTi DRiVES, Mitsubishi, NUM, Parker, Bosh Rexroth, SEW, Siemens, Stöber and all other drive manufacturers mentioned on this website. The products offered by igus® are those of igus® GmbH.